HSTTV75-Y ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panduit Corp
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
หดเมื่อโดนความร้อน ท่อ, ยืดหยุ่น 0.750" (19.05mm) 2 ไปยัง 1 สีดำ 0.500' (152.40mm, 6.00")
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSTTV75-Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
298-11564-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSTTV75-Y
คำอธิบาย
HEATSHRINK 3/4" X 0.5' BLK 1=10
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - คืนสภาพแล้ว
0.375" (9.53mm)
Mfr
ความหนาของผนังที่คืนสภาพแล้ว
0.030" (0.76mm)
คุณสมบัติ
สารหน่วงการติดไฟ, ทนต่อรังสียูวี
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
อัตราส่วนการหดตัว
อุณหภูมิหดตัว
90°C
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - ที่ให้มาด้วย
0.750" (19.05mm)