AA20R-120A-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Phihong USA
มีอยู่ในสต็อค: 2,058
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Phihong USA
มีอยู่ในสต็อค: 26
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 16
12V 20 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AA20R-120A-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-AA20R-120A-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AA20R-120A-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
63mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.85" L x 2.00" W x 1.31" H (72.5mm x 50.8mm x 33.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, RCM
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.67A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
20 W