PSAA30R-120-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-PSAA30R-120-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSAA30R-120-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 30 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
300mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Phihong USA
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.26" L x 2.17" W x 1.54" H (82.7mm x 55.0mm x 39.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A
น้ำหนัก
0.331lb (150.14g)
พลังงาน (วัตต์)
30 W