POE21-120-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-POE21-120-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POE21-120-R
คำอธิบาย
POE SPLITTER 12V 21W DESKTOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V power over ethernet (poe) 1 พอร์ต ตัวแบ่ง 10/100/1000Mbps อัตราการส่งข้อมูล
หมวดหมู่
อัตราการส่งข้อมูล
10/100/1000Mbps
ผู้ผลิต
Phihong USA
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เดสก์ท็อป
ประเภท
ตัวแบ่ง
ขนาด / มิติ
3.97" L x 2.20" W x 1.10" H (100.0mm x 56.0mm x 27.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
45 ~ 57V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
จำนวนของพอร์ต
1
อินพุตคอนเนคเตอร์
RJ45 (ข้อมูล, พาวเวอร์)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
2.1mm ปลั๊ก (พาวเวอร์), RJ45 (ข้อมูล)
กระแสไฟ - เอาต์พุต
1.75 A
น้ำหนัก
0.31lb (140.61g)
พลังงาน (วัตต์) - ต่อพอร์ต
21W