POE48-120BT-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-POE48-120BT-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POE48-120BT-R
คำอธิบาย
POE SPLITTER 12V 48W DESKTOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V power over ethernet (poe) 1 พอร์ต ตัวแบ่ง 1Gbps อัตราการส่งข้อมูล
หมวดหมู่
เป็นไปตาม
IEEE802.3bt
ผู้ผลิต
Phihong USA
อัตราการส่งข้อมูล
1Gbps
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 40°C
ประเภท
ตัวแบ่ง
ประสิทธิภาพ
0.84
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
44 ~ 57V
ประเภทการติดตั้ง
เดสก์ท็อป
จำนวนของพอร์ต
1
ขนาด / มิติ
5.51" L x 2.56" W x 1.42" H (140.0mm x 65.0mm x 36.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต
4 A
อินพุตคอนเนคเตอร์
RJ45 (ข้อมูล, พาวเวอร์)
พลังงาน (วัตต์) - ต่อพอร์ต
48W
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
2.5mm ปลั๊ก (พาวเวอร์), RJ45 (ข้อมูล)