PSA15R-120P6-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-PSA15R-120P6-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSA15R-120P6-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 15 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Phihong USA
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.82" L x 1.97" W x 1.31" H (71.7mm x 50.0mm x 33.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, C-Tick, cULus, GS
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A
น้ำหนัก
0.333lb (151.05g)
พลังงาน (วัตต์)
15 W