AR01232MS-SC12-WP-2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AR01232MS-SC12-WP-2-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AR01232MS-SC12-WP-2-R
คำอธิบาย
SPEAKR 32OHM 20MW TOP PORT 117DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 20 mW 300 Hz ~ 7 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AR01232MS-SC12-WP-2-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
20 mW
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
พลังงาน - สูงสุด
30 mW
ชุด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ - กรวย
โพลีอีเทอร์อีเทอร์คีโทน (PEEK)
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ประเภท
อุปกรณ์รับสัญญาณ
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ช่วงความถี่
300 Hz ~ 7 kHz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
450Hz
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.236" W (12.00mm x 6.00mm)
อิมพีแดนซ์
32 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.089" (2.25mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
117
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
10mm
อัตราการบิดเบือน
5% สูงสุด