AS01208MS-SP12-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS01208MS-SP12-WP-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01208MS-SP12-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 300MW TOP PORT 88DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 300 mW 850 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01208MS-SP12-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
300 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
ช่วงความถี่
850 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.3kHz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.217" W (12.00mm x 5.50mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
88
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mm
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C