AS01208MS-SC12-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS01208MS-SC12-WP-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01208MS-SC12-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 300MW TOP PT 87.5DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 300 mW 800 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AS01208MS-SC12-WP-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ความไว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
พลังงาน - พิกัด
300 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ประเภท
อุปกรณ์รับสัญญาณ
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
800 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
IP68 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.3kHz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.217" W (12.00mm x 5.50mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
87.5
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mm
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C