CP10.241-C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-1069-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP10.241-C1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP10.241-C1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
ผู้ผลิต
PULS, LP
พลังงาน (วัตต์)
240W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ตำแหน่งที่ตั้งอันตราย, ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.952
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.61" L x 1.54" W x 4.88" H (117.0mm x 39.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
ATEX, DNV GL, EAC, IEC, IECEx, UL
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
110V
หมายเลขมาตรฐาน
ชั้น I Div 2; 508; 60950-1; 61010-2-201
150V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V