CP20.241-C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-1148-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP20.241-C1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
ผู้ผลิต
PULS, LP
พลังงาน (วัตต์)
480W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ตำแหน่งที่ตั้งอันตราย, เชิงอุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.956
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.00" L x 1.89" W x 4.88" H (127.0mm x 48.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หน่วยงานที่อนุมัติ
ATEX, EAC, IEC, IECEx, UL
180V
หมายเลขมาตรฐาน
ชั้น I Div 2; 61010-2-201
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V