APPM00485023102XY0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-APPM00485023102XY0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-APPM00485023102XY0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-APPM00485023102XY0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APPM00485023102XY0
คำอธิบาย
CMC 3A 2LN 1 KOHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 3A dcr 24mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
24mOhm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.189" W (5.00mm x 4.80mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A