ADPL42005ACPZ-5.0-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADPL42005ACPZ-5.0-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADPL42005ACPZ-5.0-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADPL42005ACPZ-5.0-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADPL42005ACPZ-5.0-R7
คำอธิบาย
500MA HV LDO 5.0V
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-LFCSP-WD (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADPL42005ACPZ-5.0-R7 รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
900 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.6 mA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, กระแสไฟฟ้าย้อนกลับ, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-LFCSP-WD (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 500mA