W9017BD0100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W9017BD0100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W9017BD0100
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO MHF4 3.9"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง I-PEX MHF4 สายโคแอกเชียล OD 0.81mm 3.937" (100.00mm)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
I-PEX MHF4 ปลั๊ก, มุมฉาก
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
ถุง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
3.937" (100.00mm)
รูปแบบ
SMA ไปยัง I-PEX MHF4
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 0.81mm
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
ความถี่ - สูงสุด
7.1 GHz
ติดตั้งบนพาเนล
สี
สีดำ
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C