W9017BD0200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W9017BD0200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W9017BD0200
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO MHF4 7.8"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง I-PEX MHF4 สายโคแอกเชียล OD 0.81mm 7.874" (200.00mm)
ความยาว
7.874" (200.00mm)
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 0.81mm
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
7.1 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C