W9037BD0200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W9037BD0200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W9037BD0200
คำอธิบาย
COAX CBL RP-SMA TO MHF4 7.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย RP-SMA ไปยัง I-PEX MHF4 สายโคแอกเชียล OD 0.81mm 7.874" (200.00mm)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
I-PEX MHF4 ปลั๊ก, มุมฉาก
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
ถุง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
7.874" (200.00mm)
รูปแบบ
RP-SMA ไปยัง I-PEX MHF4
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 0.81mm
คอนเนคเตอร์ที่ 1
แจ็ค RP-SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
ความถี่ - สูงสุด
8 GHz
ติดตั้งบนพาเนล
สี
สีดำ
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C