CSJ-RGFB-100-MHF4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CSJ-RGFB-100-MHF4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSJ-RGFB-100-MHF4
คำอธิบาย
COAX CBL RP-SMA TO MHF4 3.9"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย RP-SMA ไปยัง I-PEX MHF4 สายโคแอกเชียล OD 0.81mm 3.937" (100.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSJ-RGFB-100-MHF4 รุ่น
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
I-PEX MHF4 ปลั๊ก, มุมฉาก
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
3.937" (100.00mm)
รูปแบบ
RP-SMA ไปยัง I-PEX MHF4
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 0.81mm
คอนเนคเตอร์ที่ 1
แจ็ค RP-SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
ความถี่ - สูงสุด
6 GHz