R12P212S/R8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-2067-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R12P212S/R8
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 2W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 167mA 10.8V - 13.2V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R12P212S/R8 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
167mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
8 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.87
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
10.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-SIP, 4 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
ขนาด / มิติ
0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)