RACPRO1-T960/24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACPRO1-T960/24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACPRO1-T960/24
คำอธิบาย
960W AC/DC-CONVERTER 'DIN-RAIL'
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 40A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RACPRO1-T960/24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
960W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
ประสิทธิภาพ
0.96
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
6.13" L x 3.15" W x 5.31" H (155.7mm x 80.0mm x 135.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
320 ~ 575VAC (3 เฟส)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, CSA, EN, IEC, UL
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
450V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
815V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A