REFIN2U-S90/24/CL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-REFIN2U-S90/24/CL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REFIN2U-S90/24/CL
คำอธิบาย
90W AC/DC-CONVERTER 'DIN-RAIL' 2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 3.8A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.8A
ผู้ผลิต
Recom Power
พลังงาน (วัตต์)
91W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.936
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 276VAC
ขนาด / มิติ
2.31" L x 1.43" W x 3.70" H (58.6mm x 36.2mm x 94.1mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
370V
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V