TPS4500-92/184
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-TPS4500-92/184-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS4500-92/184
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 92/194V 4500W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 92V 184V 400 ~ 480VAC (3 เฟส) อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.93
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
เอาต์พุตปรับได้, การแบ่งปันโหลด, PMBus™, เปิด/ปิดระยะไกล, อินพุตสากล
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
400 ~ 480VAC (3 เฟส)
ขนาด / มิติ
13.20" L x 4.21" W x 3.35" H (335.3mm x 106.9mm x 85.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
92V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
184V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
50 A
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
25 A