BA050LBSG2-TR ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 2,872
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
Texas Instruments
Analog Devices Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 36
Analog Devices Inc.
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 198
Microchip Technology
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SMP5
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
BA050LBSG2-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BA050LBSG2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BA050LBSG2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BA050LBSG2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BA050LBSG2-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 150MA SMP5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BA050LBSG2-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
15 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
66dB ~ 54dB (400Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMP5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.15V @ 50mA