BD33C0AFP-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BD33C0AFP-CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BD33C0AFP-CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BD33C0AFP-CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BD33C0AFP-CE2
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-252-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BD33C0AFP-CE2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
2.5 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
55dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
26.5V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 500mA