BD33C0AFP-CE2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 3.3V 1A TO252-3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-252-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BD33C0AFP-CE2 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 2.5 mA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 2.5 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 55dB (120Hz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |
ประเภทเอาต์พุต | เกรด รถยนต์ |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 26.5V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.5V @ 500mA | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-252-3 |