BM2LE040FJ-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BM2LE040FJ-CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BM2LE040FJ-CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BM2LE040FJ-CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BM2LE040FJ-CE2
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE IPD, 2CH LOW SIDE SWI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 17.5A 8-SOP-J
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BM2LE040FJ-CE2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
17.5A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
40mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
การปล่อยโหลด, ควบคุมสลูว์เรท
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (ปรับได้), อุณหภูมิสูงเกิน, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านต่ำ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOP-J
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 5.5V