BV1LE040EFJ-CE2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AUTOMOTIVE IPD, 1CH LOW SIDE SWI |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 17.5A 8-HTSOP-J |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 17.5A |
Mfr | Rds เปิด (Typ) 40mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทอินพุต ไม่มีการอินเวอร์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ การปล่อยโหลด, ควบคุมสลูว์เรท |
ประเภทสวิตช์ | การป้องกันความผิดพลาด การจำกัดกระแสไฟฟ้า (ปรับได้), อุณหภูมิสูงเกิน, UVLO |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต 1899-12-30 | เกรด รถยนต์ |
การตั้งค่าเอาต์พุต ด้านต่ำ | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
ประเภทเอาต์พุต N-ช่องสัญญาณ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
อินเตอร์เฟซ ลอจิก | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-HTSOP-J |
แรงดันไฟฟ้า - โหลด 3V ~ 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |