BR25H160FJ-2CE2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC EEPROM 16KBIT SPI 10MHZ 8SOPJ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 10 MHz 8-SOP-J |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BR25H160FJ-2CE2 รุ่น |
หมวดหมู่ | ความถี่สัญญาณนาฬิกา 10 MHz |
Mfr | รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า 4ms |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 2.5V ~ 5.5V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |