CDZVT2R2.7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDZVT2R2.7BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDZVT2R2.7BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDZVT2R2.7BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDZVT2R2.7B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.7V 100MW VMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 100 mW ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
โมเดล EDA/CAD
CDZVT2R2.7B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
110 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 1 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
พลังงาน - สูงสุด
100 mW