CDZVT2R7.5B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDZVT2R7.5BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDZVT2R7.5BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDZVT2R7.5BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDZVT2R7.5B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 7.5V 100MW VMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 7.5 V 100 mW ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDZVT2R7.5B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 4 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
VMN2M (SOD-923)
พลังงาน - สูงสุด
100 mW