CDZVT2R9.1B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDZVT2R9.1BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDZVT2R9.1BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDZVT2R9.1BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDZVT2R9.1B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 9.1V 100MW VMN2M
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 9.1 V 100 mW ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
โมเดล EDA/CAD
CDZVT2R9.1B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 6 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
พลังงาน - สูงสุด
100 mW