CSL1001ET1C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-CSL1001ET1CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-CSL1001ET1CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-CSL1001ET1CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSL1001ET1C
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 0603 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 527nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3V 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
1.16mm