RB588VAM100TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RB588VAM100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RB588VAM100TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RB588VAM100TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB588VAM100TR
คำอธิบาย
100V, 0.7A, SOD-323HE, SCHOTTKY
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 700mA ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 700 mA
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 nA @ 100 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
700mA