RB520SM-30FHT2R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB520SM-30FHT2RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB520SM-30FHT2RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB520SM-30FHT2RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB520SM-30FHT2R
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 200MA EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 200mA ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
RB520SM-30FHT2R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 10 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
EMD2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
580 mV @ 200 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ