EDZVT2R4.7B หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 1,284
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 947
Central Semiconductor Corp
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 150
onsemi
ซีเนอร์ไดโอด 4.7 V 150 mW ±2% ติดบนพื้นผิว EMD2
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EDZVT2R4.7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R4.7BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R4.7BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R4.7BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R4.7B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.7V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R4.7B รุ่น
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 1 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW