EDZVT2R4.3B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R4.3BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R4.3BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R4.3BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R4.3B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.3V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 4.3 V 150 mW ±3% ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R4.3B รุ่น
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 1 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW