EDZVT2R6.2B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R6.2BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R6.2BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R6.2BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R6.2B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 6.2V 150MW EMD2
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 6.2 V 150 mW ±2% ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R6.2B รุ่น
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
60 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 3 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW