EDZVT2R16B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R16BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R16BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R16BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R16B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 16V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 16 V 150 mW ±2% ติดบนพื้นผิว EMD2
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R16B รุ่น
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
50 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 12 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
150 mW