25PKV330M8X10.5 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 1,580
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 448
เอกสารข้อมูล
330 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 22mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25PKV330M8X10.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-25PKV330M8X10.5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1189-25PKV330M8X10.5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-25PKV330M8X10.5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25PKV330M8X10.5
คำอธิบาย
CAP ALUMHYB 330UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25PKV330M8X10.5 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Rubycon
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
300 mA @ 100 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
ประเภท
ไฮบริด
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C