35YXH1200MEFCG412.5X30 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 250
เอกสารข้อมูล
Direct
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 500
เอกสารข้อมูล
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เทียบเท่าพาราเมตริก
Würth Elektronik
มีอยู่ในสต็อค: 240
เทียบเท่าพาราเมตริก
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 702
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 1,515
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
35YXH1200MEFCG412.5X30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
35YXH1200MEFCG412.5X30CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
35YXH1200MEFCG412.5X30TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35YXH1200MEFCG412.5X30
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
35YXH1200MEFCG412.5X30 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.59 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.65 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อิมพีแดนซ์
24 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.260" (32.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C