35ZLJ1200M12.5X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2269-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35ZLJ1200M12.5X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
35ZLJ1200M12.5X25 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.92 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
19 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C