400BXC47MEFC16X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2281-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400BXC47MEFC16X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 47UF 20% 400V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400BXC47MEFC16X25 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
472 mA @ 120 Hz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C