CDM-20008
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-2502-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDM-20008
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 300MW TOP PORT 92DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 300 mW 448 Hz ~ 7 kHz ด้านบน วงกลม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDM-20008 รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
300mW/100mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ชุด
พลังงาน - พิกัด
300 mW
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
รูปร่าง
วงกลม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ช่วงความถี่
448 Hz ~ 7 kHz
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
560Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.787" Dia (20.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
92
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)