PREC020SABN-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1022EC-20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PREC020SABN-RC
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 20POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 20 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PREC020SABN-RC รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.230" (5.84mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.558" (14.18mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.098" (2.50mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส
ส่วนปลาย
บัดกรี
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 53
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 40POS 2.54MM
ในสต็อก: 1810
CONN HEADER VERT 39POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 38POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 37POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM