CP602040395H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4691-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP602040395H
คำอธิบาย
PELTIER, 20 X 40 X 3.95 MM, 6.0
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 27.5W @ 27°C 6 A 80°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP602040395H รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูง
3.95mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
6 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
7.6 V
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
1.09 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 20.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
27.5W @ 27°C