PTN24A-B5025DB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-PTN24A-B5025DB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTN24A-B5025DB
คำอธิบาย
POT 50K OHM 1/2W CARBON LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
50k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PTN24A-B5025DB รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
50k
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.984" (25.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.945" Dia (24.00mm)