P231-FA25BR50K หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Same Sky (Formerly CUI Devices)
มีอยู่ในสต็อค: 944
เอกสารข้อมูล
50k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
P231-FA25BR50K
P231-FA25BR50K
P231-FA25BR50K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1322-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P231-FA25BR50K
คำอธิบาย
POT 50K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
50k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.984" (25.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เกลียวปลอกสวม
M8 x 0.75
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.945" Dia (24.00mm)