TSW-102-23-F-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM10326-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSW-102-23-F-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 2 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TSW-102-23-F-S รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
3.00µin (0.076µm)
จำนวนของตำแหน่ง
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของแถว
1
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
รูปแบบ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C