ACT1210D-131-2P-TL00 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 130UH 115MA 2LN 6.7KOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 130 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 6.7 kOhms @ 10 MHz 115mA dcr 3.5Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ACT1210D-131-2P-TL00 รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 115mA |
ผู้ผลิต TDK | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 3.5Ohm |
ชุด | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 80V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อัตรา AEC-Q200 |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของสาย 2 | ขนาด / มิติ 0.154" L x 0.098" W (3.90mm x 2.50mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 6.7 kOhms @ 10 MHz | ความสูง (สูงสุด) 0.098" (2.50mm) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่ 130 µH @ 100 kHz | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวนอน, 4 PC แพด |