AVRH10C221KT1R5YA8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-AVRH10C221KT1R5YA8TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-AVRH10C221KT1R5YA8CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-AVRH10C221KT1R5YA8DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVRH10C221KT1R5YA8
คำอธิบาย
VARISTOR 220V 500MA 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
220 V 500 mA วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AVRH10C221KT1R5YA8 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
500 mA
พลังงาน
0.01J
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1.5 pF @ 1 MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
70 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
198 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
220 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
242 V