TSW-106-23-L-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1071-06-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSW-106-23-L-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 6 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
TSW-106-23-L-S รุ่น
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 1,054
สต็อกจากโรงงาน: 2,525
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 50POS 2.54MM
ในสต็อก: 241
CONN HEADER VERT 49POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 48POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 47POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 46POS 2.54MM